Yarda da ɗabi'a a cikin makarantar Colombia

A cikin makarantar Colombian na Sandrita, La Paz, Bolivia, wasu ɗalibai sun karanta Alkawarin isticabi'ar ɗan Adam.
A La Paz, Bolivia, mun fara shekarar shekara a makarantar Kolombiya da ke Sandrita. A farkon shekarar makaranta, a Colegio Columbia de Sandrita, wasu ɗalibai suna karanta Alkawarin icalan Adam. Studentsalibai biyu na haɓakawa sun karanta kuma sunyi alƙawarin da ya rage tare da babba don kasancewa a bayyane wuri duk shekara.

Jajircewa ta fuskar da'a

Da yake wakiltar duk daliban wannan makarantar, muna bayyana alƙawarin: "Karka taɓa amfani da iliminmu na yanzu ko nan gaba don yaƙi ko tashin hankali a kan wasu mutane. Don haka za mu yi ƙoƙari mu koyi yadda za mu bi da wasu kamar yadda muke son a kula da mu. Duk muna buƙatar rayuwa a cikin duniya ba tare da damuwa ba game da makaman nukiliya da lalata lalata muhalli. Za mu yi aiki don sanya duniyarmu ta zama inda za mu rayu cikin farin ciki, cikin aminci da daidaito ..."
0 / 5 (Binciken 0)

Faɗa mana ra'ayinku

avatar
Biyan kuɗi
Sanarwa
Share shi!