Initiwararrun ayyukan kirkira a cikin Maris na Duniya (2)

Sabuwar kamfen na "Alamar bil'adama na rashin tausayi da zaman lafiya a makarantu"

A cikin ayyukan da aka nuna a cikin mahallin 2 World Maris, a yau muna gabatar da yunƙurin da Withoutungiyar Ba da Yaƙin Duniya da lenceungiyar Rikici a cikin Spain.

Ya ƙunshi gayyatar duk makarantu a Spain don yin alamun alamun zaman lafiya da rashin tausayi.

Don wannan, ana aika wasiƙa ga waɗanda ke da alhakin samarwa wanda suka gayyace su suyi a cikin cibiyoyin su kuma tare da halartar ɗalibai masu aiki:

"Alamar bil'adama ta rashin tausayi da zaman lafiya a makarantu"

 

Harafin da aka aiko yayi bayani:

"Wannan kamfen ɗin an cicciye shi a cikin mahallin "2ª Duniya ta Duniya don Zaman Lafiya da Rashin Haƙuri" wanda zai fara a watan Oktoba a kan Oktoba 2 kuma ya ƙare a cikin Maris a kan Maris 8 ”

Kuma ya ci gaba:

"Daga watan Satumba mai zuwa 21 (Ranar La Paz ta Duniya) har zuwa
da Oktoba 11,
Muna ba da shawara ku sanya alamomin duka biyu a cibiyar iliminku, inganta haɓaka ɗaliban.

Kuna iya aiko mana da hoto (gwargwadon harbi daga sama) na kowane alamomin kuma idan ya cancanta, gajeren bidiyo mundosinguerras@pazynoviolencia.org Tare da su da wadannan bayanai:

  • Cikakken suna na Cibiyar
  • Cikakken adireshin gidan waya
  • Mutumin da aka tuntuɓi, waya da imel (ba zai bayyana akan yanar gizo ba, ko kuma wani wuri dabam)
  • Hotunan tsakanin megabites na 1 da 2 kuma sun danganta da bidiyon (idan an zartar).

En https://theworldmarch.org/simbolos-humanos/ Kuna iya ganin wasu hoto na kamfen na karshe da wasu bidiyo da akayi a bara a Costa Rica, Ekwado da Honduras.

Kuna iya ganin duk hotuna da bidiyo na kamfen ɗin da suka gabata a www.pazynoviolencia.org.

Muna haɗe da takaddun har kuka ga yana da amfani: “ Alamar 'Yan Adam tana nuna Zaman lafiya da Yanayin Rashin Takaitawa "

Da wuri-wuri, za mu aiko muku da bayani kan yadda kamfen ɗin ya inganta.

Muna godiya a gaba don hankalinku kuma muna fatan wannan shawara zata kayatar daku.

Duk wasu tambayoyi game da samarwa, kada ku yi jinkiri don yin ta zuwa wasiƙar sa hannu.

Kyakkyawan gaisuwa.

Yesu Arguedas Rizzo
Alamar Humanan Adam
Duniya Ba tare da Yaƙe-yaƙe da Rikici ba
www.mundosinguerras.org

info@mundosinguerras.es
"

Wannan yunƙurin ya taso ne daga ƙaramin teamungiyar Duniyar ba tare da Yaƙe-yaƙe ba kuma ba tare da Rikice-rikice ba cewa a ƙarshen 2016 ya dace da ba da shawara ga makarantun 4 ko 5 da makarantar Rayo Vallecano cewa a cikin wurarensu ana yin waɗannan alamomin ɗan adam tare da ɗalibai.

A cikin shekaru biyu masu zuwa, an kara adadin cibiyoyin ilimi da za a magance kuma har zuwa yau an sami jimillar fiye da makarantun 150 a cikin al'ummomin yankuna masu cin gashin kansu na Spain tare da halartar ɗalibai sama da 40.000.

Tabbatar da a nau'ikan alamomin wadannan alamomin tuni an riga an tsara su a cikin kasashe daban-daban na nahiyoyi da dama.

A kowane hali, kwarewar masu gabatar da shi da duk mahalarta ya nuna cewa jama'a suna kara fahimtar bukatar da ke akwai na inganta al'adun zaman lafiya da sasanta rikice-rikicen tashin hankali a dukkan bangarorin.

1 tsokaci kan "Manufofi masu kyau a cikin Duniya Maris (2)"

Deja un comentario

Bayanai na asali akan kariyar bayanai Duba ƙarin

  • Hakki: Duniya Maris don Zaman Lafiya da Rashin Tashin hankali.
  • Manufar:  Matsakaicin sharhi.
  • Halatta:  Ta hanyar yardar masu sha'awar.
  • Masu karɓa da masu kula da jiyya:  Babu bayanai da aka canjawa wuri ko sadarwa zuwa wasu kamfanoni don samar da wannan sabis ɗin. Mai shi ya yi yarjejeniya da sabis na karɓar gidan yanar gizo daga https://cloud.digitalocean.com, wanda ke aiki azaman mai sarrafa bayanai.
  • Hakkoki: Shiga, gyara da share bayanai.
  • Ƙarin Bayani: Kuna iya tuntuɓar cikakken bayani a cikin Privacy Policy.

Wannan gidan yanar gizon yana amfani da kukis nasa da na ɓangare na uku don daidaitaccen aikinsa da kuma dalilai na nazari. Ya ƙunshi hanyoyin haɗi zuwa gidajen yanar gizo na ɓangare na uku tare da manufofin keɓantawa na ɓangare na uku waɗanda za ku iya ko ba za ku karɓa ba lokacin da kuka isa gare su. Ta danna maɓallin Karɓa, kun yarda da amfani da waɗannan fasahohin da sarrafa bayanan ku don waɗannan dalilai.    ver
Privacy